• This field is for validation purposes and should be left unchanged.

EDGE Experts Around the World

Các chuyên gia EDGE trên toàn thế giới

Các chuyên gia EDGE phục vụ như là cố vấn và có kinh nghiệm tư vấn, hỗ trợ khách hàng trong việc ra quyết định của họ như là những cách tốt nhất để thiết kế và xây dựng màu xanh lá cây. Họ cũng có kiến thức sâu rộng về phần mềm EDGE và quy trình chứng nhận. Trong khi không cần thiết để đạt được chứng nhận cho một dự án, các chuyên gia EDGE cung cấp giá trị đáng kể cho khách hàng thông qua các kỹ năng, thông tin chi tiết và bí quyết kỹ thuật của họ.

Quan tâm đến việc tìm kiếm một chuyên gia EDGE? Chọn quốc gia nơi dự án của bạn được đặt để tìm chuyên gia. Nếu quốc gia của bạn không xuất hiện, hãy chọn quốc gia trong khu vực của bạn. Bạn cũng có thể tải xuống danh sách đầy đủ Chuyên gia EDGE . Lưu ý rằng các chuyên gia EDGE cung cấp dịch vụ của họ trên phạm vi quốc tế.

Interested in becoming an EDGE Expert? Join the growing network of EDGE Experts across the world and make a difference in helping to advance the green building design trend. Find out how you can become an EDGE Expert today.

Africa

64

Americas

156

East Asia

66

Europe & Middle East

48

South Asia

49

Argentina

Jose Maria Alfonsin
Civil Engineer, ING JOSE MARIA ALFONSIN
Olivos

Danilo Antoniazzi
Sustainability Consultant, Accion Sustentable
Buenos Aires

Juan Carlos Aquerreta
Civil Engineer, MBA-ODE Postgraduate
Buenos Aires

Andrea Armentano
Arquitecto, Diseño y construcción
Buenos Aires

Mariano Sebastián Asensio
Sustainability Consultant, Idero
Buenos Aires

Andrea Veronica Condurso
Architect
Buenos Aires

Victoria Bressan Casas Cordero
Architect
Buenos Aires

Romina Daniela De Falco
Architect, Sustainability Consultant
Buenos Aires

Sebastián Paz Filgueira
Architect, Sustainability Consultant
Tucumán

Agustina Patricia Galli
Architect, SYASA
Buenos Aires

Gustavo Goldman
Architect, Consultora Goldman
Buenos Aires

Angel Eduardo Hagopian
Arquitecto, Arquitecto – Consultor en Sustentabilidad de Edificios
Buenos Aires

Yanina Heinnitz
Architect
Buenos Aires

Paula Andrea Hernandez
Mechanical Engineer, INGENIERO MARIO PEDRO HERNANDEZ
Buenos Aires

Marco Luzzani
Ingeniero Civil, Gestión de Proyectos
Buenos Aires

Alejandro Maggi
Architect
Buenos Aires

Patricia Manghi
Construction Manager
Buenos Aires

Tatiana Manotas
Architect
Buenos Aires

Maria Alejandra Manrique
Arquitecto, Trazza
Carilo

Nicole Michel
Sustainability Consultant
Buenos Aires

Mariela Moré
Architect, Sustainability Consultant / Urban Environmental Management
Buenos Aires

Alejandro Muty
Civil Engineer
Rosario

Ana Carolina Montecinos Ongini
Sustainability Consultant
Capital Federal

Florencia Pappagallo
Arquitecto, Sustainability Consultant
Tigre

Gisele Graciela Poitevin
Sustainability Consultant, Green Group
Don Torcuato

Laura Romanello
Architect
Buenos Aires

Diego Rosolen
Architect
Buenos Aires

Camila Schön
Architect, ASZ
Ciudad Autónoma De Buenos Aires

Andres Schwarz
Sustainability Consultant, NRG-AR
Martinez

Micaela Smulevich
Architect, Green Group
Buenos Aires

Laureano Stangaferro
Jefe De Obra, Presupuestador, NB Construcciones
Rosario

María Daniela Sueldo
Architect, Sustainability Consultant
Cordoba

Paula Vettorelo
Civil Engineer, RODE
Córdoba

Leandro Vigna
Architect
Buenos Aires

Maria Carolina Waldheim
Architect, Sustainability Consultant
Cordoba

Bahrain

Joanna Rowbotham
Sustainability Consultant, Te Whiti Services SPC
Manama

Bangladesh

Akter Azim
Architect, exceptions
Dhaka

A T M Iqbal Chowdhury
Head Of Business Operation And Sustainability Consultant, Embtronics Ltd
Dhaka

M Nazmul Khan
Sustainability Consultant, Quad Green Building Consulting
Dhaka

Brazil

Daniela Corcuera
Architect, Quanta Studio
São Paulo

Maxine Jordan
Energy/Environmental Engineer, Mitsidi Projetos
São Paulo

Ricciano Liberali
Engineer, Petinelli
Porto Alegre

Camila Del Gaudio Orlando
Sustainability Consultant, CTE – Centro de Tecnologia de Edificações
São Paulo

Rafael Torres
Engineer, Petinelli
Porto Alegre

Bulgaria

Simona Kabadova
Sustainability Consultant, Triple Green
Sofia

Vessela Valtcheva-Mcgee
Sustainability Consultant, Triple Green Building Group
Sofia

Cambodia

Tzung Han Ho
Sustainability Consultant, GreenJump Sustainable Design Consulting Company
Phnom Penh

Canada

Naimeh Sadeghi
Sustainability Consultant, Smart Plan Solutions Co.
Edmonton

Chile

María Fernanda Aguirre
Technical Director, Latitud Sur Consultancy Company
Santiago

Emilio Moltedo Sciaccaluga
Architect
Viña Del Mar

Cristian Raul Lopez Toro
Architect, SYMBIOSISARQ
Santiago

China

Jianhong Ding
Sustainability Consultant, Environmental Resources Management
Shanghai

Danqin He
Project Manager/Director, SGS
Shanghai

Shenhao Li
Sustainability Consultant, Bureau Veritas
Shanghai

Zhengwei Li
Researcher, Tongji University
Shanghai

Ming-Feng Nian
Sustainability Consultant
Taipei, Taiwan

Xiao Sun
Sustainability Consultant, Johnson controls
Shanghai

Lucas Wang
Project Director, BEE
Shanghai

Zhichao Wang
Energy/Environmental Engineer, China Academy of Building Research (CABR)
Beijing

Yanjun Xing
Sustainability Consultant
Shanghai

Lianrong Xu
Project Manager/Director
Shanghai

Colombia

Luis Alejandro Fonseca Acevedo
Sustainability Consultant
Bogotá

Juliana Maria Sarmiento Albornoz
Architect, Green Loop
Bogotá

Angelica Maria Ospina Alvarado
Sustainability Consultant, Setri Sustentabilidad SAS
Bogotá

Andrea Alzate
Arquitecto
Cali

Angela Atehortua
Civil Engineer, Conaltura Construcción y Vivienda S.A
Medellín

Sandra Ortiz Barragan
Arquitecto, Ninguno profesión adicional
Bogota

Daniel Bernal
Energy/Environmental Engineer, Green Loop LTDA
Bogotá

Jose Del Carmen Bonivento Bruges
Ingeniero Civil, MSc Energy Enfficient and Sustainable Buildings
Riohacha

Edgar Mauricio Rey Camperos
Civil Engineer
Bogotá

Juan Camilo Paniagua Carvajal
Architect, PVG Arquitectos S.A.S.
Medellín

Ober Augusto Ruiz Catano
Mechanical Engineer, Uno + Uno SAS
Bogotá

Julieth Paola Perez Correa
Civil Engineer, Green Loop
Bogotá

Victoria Duque
Sustainability Consultant, Gaia Energy SAS
Cali

Karin Aida Pedraza Franco
Arquitecta Bioclimática, Koncretar proyectos
Bogotá

Camilo Galeano
Developer, 3G Constructores
Cartagena

Andrés Garcés
Arquitecto, Consultor en Bioclimatica y sostenibilidad
Armenia

Hector Garzon
Project Engineer, SUMAC
Bogotá

Juan David Giraldo
Arquitecto, Consultoría en Bioclimática y Sustentabilidad
Bogotá

Jairo Esteban Posada Gomez
Architect, Consultoría en Bioclimática y Sustentabilidad
Pasto

Martha Cecilia Diaz Hernandez
Sustainability Consultant, CIMA ARQUITECTURA BIOCLIMATICA
Cali

Felipe Holguin
Sustainability Consultant
Bogotá

Sebastian Hurtado
Mechatronic Engineer, SIMGEA
Bogotá

Ana Camila Cárdenas Luna
Ingeniero Civil, Proksol
Bogota

Esteban Martinez
Sustainability Consultant, Green Loop
Bogotá

Jose Maya
Civil Engineer
Valledupar

Armith Moreno Montoya
Energy/Environmental Engineer
Medellín

Carlos Andrés Giraldo Ocampo
Architect, Sustainability Consultant. CG8 Bioarquitectura y construcción SAS
Cali

Nicolas Martinez Ochoa
Mechanical Engineer, SIMGEA
Bogotá

David Ochoa
Energy/Environmental Engineer
Medellín

Mariana Orozco
Architect, ORBE CONSTRUCCIONES
Valledupar

Manuela R Pacheco
Arquitecto, INCOL SAS
Bogotá D,C.

Pedro Julio Silva Perez
Sustainability Consultant, Grupo Dinpro SAS
Medellín

Anna Gabriela Ramirez
Architect, Consultoría en Bioclimática y Sustentabilidad
Pasto

Andrés Ramírez
Sustainability Consultant, Ses Soluciones Energeticas Sostenibles

Raul Andres Colmenares Rey
Civil Engineer, Viviendas y Valores
Cúcuta

Phd. Andres Moreno Sierra
Sustainability Consultant, Arklimatica / Arkitecturama SAS
Bogotá

Ricardo Uribe
Ingeniero Civil, Proksol
Bogotá

Juan David Urrea
Sustainability Consultant
Manizales

Carlos I. Arboleda V.
Project Manager/Director, Londoño Gomez
Medellin

Laura Vega
Energy/Environmental Engineer, Green Loop Ltda.
Bogotá

Sergio Alfonso Ballén Zamora
Architect
Bogotá

Costa Rica

Carla Acosta
Sustainability Consultant, Gensler
San Jose

Esteban Araya
Mechanical Engineer, Data Center Consultores S.A.
San José

Alvaro Castro Bolaños
Architect, OPB ARQUITECTOS
San José

Ligia Cabalceta
Architect, Data Center Consultores
San José

Juan Carlos Sanabria Fallas
Electromechanical Engineering, Circuito – CTS
San José

Elias Robles Fernandez
Architect, Tekna Constructores CRS S.A.
San José

Mariana Herrera Fonseca
Architect, ENEX Energy & Sustainability
San José

Melody Gillezeau
Architect, Gensler
San José

Elisa González
Architect, Caja Costarricense del Seguro Social
Alajuela

Diana Benavides Jenkins
Architect, DBJ arquitectura
Pozos De Santa Ana

Karol Jimenez
Electrical Engineer, Data Center Consultores
San José

Eric Fischel Jiménez
Sustainability Consultant, ENEX
San José

Pablo Daniel Mora Marin
Civil Engineer, Consost S.A.
San José

Maria Matamoros
Sustainability Consultant, Ambito Arquitectura y Sostenibilidad
San José

Mario Meléndez
Civil Engineer
San José

Esteban Espinach Mendieta
Civil Engineer, ICICOR
San José

Gaston Michaud
Mechanical Engineer, ENEX Energy & Sustainability
San Jose

Alexander Monestel
Electrical Engineer, Data Center Consultores
San José

Victor Montero
Architect, Victor Montero Arquitectos SA
San José

Orlando Murillo
Civil Engineer, ECOAXIS
San José

Jose Sandí Orozco
Architect, G3 Desarrollo Inmobiliario, Arquitectura & Construccion
San José

René Moya Ortiz
Architect, ICICOR
San José

Melissa Portuguez
Civil Engineer
San José

Marco Castro Ramírez
Architect, OPB Arquitectos
San José

Javier Rivas
Developer, Cuestamoras Urbanismo
San José

Sergio Garro Rodríguez
Mechanical Engineer, Ingenya Consultores
San José

Federico Steinvorth Saborio
Energy/Environmental Engineer, Sphera Sustainability Consulting
San José

Gabriela Soto
Architect, ICICOR
San José

Gustavo Alonso Soto Calderón
Sustainability Consultant
San José

Daniel Ulate
Civil Engineer, Tecnoconsult
San José

Brigitte Solís Wolffson
Architect, TYCO IFS- CIRCUITO
San José

Croatia

Mladen Antolic
Electrical Engineer, EKONERG
Zagreb

Dominican Republic

Neiquel Filpo
Architect, INDICES SRL
Santo Domingo

Juan Jose Tejada
Architect
Santo Domingo

Ecuador

Daniel Rodriguez
Architect, en-te design
Quito

Egypt

Abdelhameed Qotb Ali
Electrical Engineer
Cairo

Omar Elrawy
Sustainability Consultant
Cairo

Ashraf Mohamed
Architect, Saudi Binladin Group
Cairo

Ethiopia

Haile Michael Tamiru
Electrical Engineer
Addis Ababa

Georgia

David Saginadze
Civil Engineer
Tbilisi

Ghana

Leslie Nsakie-Kassim
Building Services Engineer, ARTIKAS
Accra

Samuel Worwui
Director/Certified Consulting Engineer – Building/Civil Engineering, Wamrock Ltd.
Sunyani

Greece

Charalampos Giannikopoulos
Sustainability Consultant, DCarbon
Athens

Antonios Stroumpoulis
Electrical Engineer
Athens

Guatemala

David Hernandez Prera
Arquitecto, DHP Arquitectura
Guatemala

Alejandro Rivera Rivera
Sustainability Consultant, NÁRUM Consult
Guatemala City

Jorge Saravia Rojas
Ingeniero Eléctrico, SARVINSA
Guatemala

India

Anand Achari
Architect, Bharati College of Architecture
Navi Mumbai

Kshitij Amodekar
Sustainability Consultant
Bangalore

Nabeel Anwer
Sustainability Consultant
New Delhi

Pruthviraj Balekai
Sustainability Consultant
Coimbatore

Aravindaraj Baskaran
Sustainability Consultant, SGS India Pvt Ltd
Chennai

Kumar Biplab
Sustainability Consultant, GreenTree Building Energy Pvt. Ltd.
Kolkata

Amit Chawla
Architect
New Delhi

Dinesh Kumar Dhanasekaran
Sustainability Consultant, L&T Construction
Chennai

Nandana Dilip Kumar
Sustainability Consultant, LEAD Consultancy & Engineering Services
Bangalore

Nilesh Gandhi
Architect, Metadesign India Pvt. Ltd.
Mumbai

Rangarajan Ganesan
Sustainability Consultant
Chennai

Elavarasan Govindarasu
Project Manager, En3 Sustainability Solutions Private Limited
Chennai

Shuchita Gupta
Sustainability Consultant, Space Matrix Design Consultants Pvt Ltd
Bangalore

Swati Gupta
Architect, GRIHA Council

Malti Gupta
Sustainability Consultant
New Delhi

Anuj Gupta
Sustainability Consultant, Design2Occupancy Services LLP
Hyderabad

Harish Kumar Jaganathan
Sustainability Consultant, 3BL Business Solutions LLP
Hyderabad

Pankaj Kasture
Green Building & Mep Consultant, LEAD CONSULTANCY & ENGG. SERVICE (I) PVT. LTD.
Mumbai

Poorva Keskar
Architect, VKe Environmental

Urvi Khatri
Architect, Fountain Head II
Navsari

Avinash Kumar
Sustainability Consultant
New Delhi

Surabhi Kumari
Architect, ITC Ltd. – Hotels Division
Kolkata

Samhita Madanagobalane
Sustainability Consultant, Ela Green Buildings & Infrastructure Consultants
Hyderabad

Mahesh Kumar Manisamy
Sustainability Consultant, Transgreen Sustainability Solutions
Chennai

Jyoti Mishra
Architect
Visakhapatnam

Krithikha Muthukrishnan
Sustainability Consultant, Green Sketch Consultants
Chennai

Kavin N
Project Manager, En3 Sustainability Solutions Pvt Ltd
Chennai

Shreeganesh V Nair
Engineer, Ganesh Technical Consultancy Services
Bangalore

Crosby P
Sustainability Consultant, Larsen & Toubro Construction
Chennai

Akshay Pahade
Energy/Environmental Engineer, Grattitude Consulting
Pune

Nilesh Pojge
Engineer, SGS India Private Limited
Gurgaon

Bharathidhasan R
Sustainability Consultant, EN3
Chennai

Chetan R
Sustainability Consultant, Infosys Limited
Bangalore

Sivasankaran R
Sustainability Consultant, Ecologikol Advisors India Private Limited
Chennai

Wilson Rajasiga V
Green Building Consultant, L&T Construction
Chennai

Chaithra Rajsekhar
Energy/Environmental Engineer, McD BERL
Bangalore

Gouri Rathod
Architect, Saga & Associates
Bangalore

Venugopal Ravi
Design Engineer, Saint Gobain India Private Limited
Chennai

Bharat Ravuru
Sustainability Consultant, Jones Lang LaSalle (JLL)
Bangalore

Rowena Rawte
Architect, Integrated Environmental Solutions Limited
Mumbai

Jyotti Prakash Rout
Architect, Surmount Energy Solutions Pvt. Ltd.
Mumbai

Kuladeep Kumar Sadevi
Architect
Mysore

Ashok. A Sanadi
Energy/Environmental Engineer , SER Global
Bangalore

Satheesh Selvam
Architect, Ananta Green Lead Consultancy
Chennai

Mohini Singh
Senior Researcher, Alliance for an Energy Efficient Economy (AEEE)
Delhi

Vigneshwaran Thiruchelvam
Civil Engineer
Tiruppur

Chetan Tippa
Architect & Sustainability Consultant
Bellary

Suchi Verma
Key Account Manager, Saint Gobain Glass
Noida

Jayesh Vira
Sustainability Consultant, M/s Enviro Consultancy LLP
Mumbai

Jitendra Kumar Vyas
Sustainability Consultant, TECHCARE
Indore

Parag Warerkar
Architect
Gurgaon

Indonesia

Balqis Afifah
Mechanical Engineer, PT. Airkon Pratama
Jakarta

Hr. Yeni Agvira
Engineer
Tangerang Selatan

Dick Bernardi
Engineer, University of Indonesia
Jakarta

Budijanto Chandra
Sustainability Consultant
Jakarta

Dougie Crichton
Developer
Jakarta

Arista Hafilda Rahmasari Dharsono
Real Estate Investment, Diener Syz Indonesia
Jakarta

Ashraf Elghetany
Architectural Engineer
Jakarta

Enah Enah
Architect
Jakarta

Dian Fitria
Green Building Engineer, PT Asdi Swasatya
Jakarta

Deddy Kurniawan Halim
Developer, PT. JImbaran Hijau
Jimbaran, Bali

Indah Inayati
Sustainability Consultant, PT. Airkon Pratama
Bekasi

Dwi Kurniawati Lestari
Architect
Jakarta

Yacobus Mardagiono
Finance Manager, PT Yodaya Hijau Bestari
Jakarta

Ivan Mulyadi
Architect
Jakarta

Aishanura Handina Primanti
Sustainability Consultant, Airkon Pratama
Jakarta

Mendi Siahandan
Sustainability Consultant, PT Mantra Bali
Gianyar

Adha Montpelierina Viala
Real Estate Investment, Diener Syz Indonesia
Jakarta

Alexandra Widyanareswari
Project Manager, Yodaya Hijau Bestari
Jakarta

Iran

Hossein Monfaredasl
Energy/Environmental Engineer, SEPID Co.
Tehran

Italy

Zesyl Christine Francisco
Architect
Milan

Jordan

Maysoon Al-Khuraissat
Sustainability Consultant, adaa, Sustainable Development Consultants
Amman

Ahmad Altibi
Mechanical Engineer
Amman

Rakan Masarweh
Electrical Engineer, Sterling BIM
Amman

Eman Sabbah
Sustainability Consultant, Dar Al Omran. Planning. Architecture. Engineering
Amman

Kenya

Elizabeth Wangeci Chege
Sustainability Consultant, WEB LIMITED
Nairobi

Antje Eckoldt
Architect, FBW Kenya Ltd.
Nairobi

Raymond Karani
Civil Engineer, NATIONAL CONSTRUCTION AUTHORITY
Nairobi

Cyrus Mbugua Kimani
Facilities Manager
Nairobi

Joy Kirui
Sustainability Consultant
Nairobi

Francis Maina
Architect
Nairobi

Edward Mugambi
Civil Engineer, National Construction Authority
Nairobi

Consolata Mutua
Architect, Pharos Architects Ltd
Nairobi

John Mulatya Mwendwa
Project Manager/Director
Nairobi

Edward Maina Ngugi
Construction Manager
Nairobi

Prisilla Oluga
Architect
Nairobi

Ted Otieno
Energy Management Consultant, Director – Endustrial Support Ltd.
Nairobi

Seema Premji
Project Manager/Director, Property Development Management (PDM) Kenya
Nairobi

Amrish Shah
Sustainability Consultant, Urban Green Consultants Ltd
Nairobi

Kuwait

Sadiqa Al Awadh
Architect
Kuwait

Sudhir Menghani
Mechanical Engineer
Kuwait City

Lebanon

Rybale Al Hage
Sustainability Consultant, e-EcoSolutions
Kfarhbab, Ghazir

Fares Kikano
Energy/Environmental Engineer
Beirut

Elie Najim
Mechanical Engineer
Bayada, Kornet Chehwan

Youssef Safadi
Sustainability Consultant
Beirut

Nader Hajj Shehadeh
Sustainability Consultant, OTB Consult
Hazmieh – Beirut

Rami Tarabay
Sustainability Consultant
Beirut

Mexico

Jessica Diaz Aveñar
Engineer, Prudential Real Estate Investors
Mexico City

José Julio Bastidas
Civil Engineer, CSB SA DE CV
Mexico City

Miriam Ramirez Baumgarten
Architect, Baumarch
Puerto Vallarta

Jorge Torres Coto
Engineer, Empirical Engineering
Tijuana

Jorge Lopez De Obeso
Architect, eosis
Guadalajara

David Dominguez
CEO, 3Lotus Consulting
Mexico City

Ana Esquivelzeta
Architect, Recurso V
Monterrey

Alicia Elizabeth Acosta Flores
Architect, FINSA
Aguascalientes

María Elena Galván
Architect, 3Lotus Consulting
Mexico City

Gilda Beverly Plazas García
Urban Planner
Mexico City

Jorge Eduardo Flores Guerrero
Architect
Ciudad De México

Isaura Paulina Melgoza Hernández
Director, SGB
Guadalajara, Jalisco

Armando Hubard
Architect, PRILIKA
Mexico City

Dario Ibarguengoitia
Engineer, IBALCA SA de CV

Francisco Ismael Oropeza Ibarra
Architect, L&O Design
Mexico City

Gustavo De Las Heras Izquierdo
Architect, Revitaliza Consultores
Mexico City

Rodrigo Gomez Junco
Sustainability Consultant, SINERGI Integrated Building Sciences, LLC
Monterrey

Alejandro Lirusso
Sustainability Consultant, BIOe

Rocio Montana
Sustainability Consultant
Mexico City

Hendrick Munoz
Sustainability Consultant, KINENERGY
Monterrey

Jaime Adrian Garrido Nieto
Consultor En Sostenibilidad, Ingeniero Civil
Monterrey

Diana Paez
Materials Specialist, THREE Consultoria Medioambiental
Monterrey

Magdalena Magaña Paramo
Project Manager, SPECS Conusltoria
Mexico City

Pedro Paredes
Sustainability Consultant, eosis
Guadalajara

Mauricio Ramirez
Sustainability Consultant, Bovis Project Management
Mexico City

Mariel Rivera Reyes
Sustainability Consultant, CÍVITA
Mexico City

Job Rocha
Architect & Environmental Consultant, Ceo, Asesores Verdes
Monterrey

Ruddy Gabriel Rodríguez Ruz
Architect, Bioconstrucción y Energía Alternativa
México City

Jessica Ximena Cantú Saavedra
Sustainability Consultant, Bioconstruccion y Energía Alternativa
Ciudad De México

Maria De Lourdes Salinas
Director, THREE Consultoria Medioambiental
Monterrey

Dinah Cuevas Santos
Energy/Environmental Engineer , Cívita
Guadalajara

Alejandro Tangassi
Architect, TAAGBUILD
Tijuana

Alejandro Trillo
Sustainability Director, Ingenieria en Aire y Control
Mexico City

Caroline Verut
Architect, Itaca Proyectos Sustentables

Maria Esther Lamadrid Zertuche
LEED Process Director, ECO SYNC S.A. de C.V.
Monterrey

Nicaragua

Isolda Salinas
Architect, Saga Arquitectos
Managua

Nigeria

Mattew Oloyede
Sustainability Consultant and Architect
Lagos

Oman

Melvin Dsouza
Architect, Al Saqf engineering consultancy
Muscat

Pakistan

Rafia Akbar
Electrical Engineer
Islamabad

Sadia Gul
Energy/Environmental Engineer
Islamabad

Waqas Ahmad Khalil
Energy/Environmental Engineer
Islamabad

Muhammad Bilal Sajid
Mechanical Engineer, USPCASE, NUST
Islamabad

Panama

Ana Avila
Sustainability Consultant, Grupo Granada
Panama

Ninette Burac
Civil Engineer
Panama

Ana Dominguez
Sustainability Consultant
Panama

Maxim Rebolledo
Sustainability Consultant
Marbella, Panama

Paraguay

Fabiana M. Gill Mairhofer
Architect
Asunción

Peru

Sandra Barrantes
Architect
Lima

Maria Del Pilar Solis Bendezú
Sustainability Consultant, Diametro Arquitectura + Sostenibilidad
Lima

César Antonio Montes Bolivar
Arquitecto, Arkhelima
Lima

Reynaldo Percca Carbajal
Architect, Independent
Lima

Nelly Cuneo
Architect
Lima

Lizbet Vanessa López García
Sustainability Consultant, SUMAC
Lima

Ana Lucia Granda
Sustainability Consultant, Leaf
Lima

Luis Llacas
Arquitecto, Arquitecto
Lima

Leslie Berdiales Loayza
Architect, Sumac
Lima

Carmen Luna
Civil Engineer, Econsulta
Lima

Vanessa Montezuma Ramos
Architect, Arquitectura & Ciudad
Lima

Daniel Rondinel
Architect, interLocalStudio
Lima

Ingrid Muñoz Sáez
Sustainability Consultant
Lima

Elda Silva
Sustainability Consultant
Lima

Lorenzo Villoslada
Architect, SUMAC
Lima

Philippines

Ramon L. Abiera
Architect-Planner, Sustainability and Resiliency Consultant
Quezon City

John David Casile
Architect
Makati City

Claudine Dacanay
Architect,
Quezon City

Howard Enimedez
Sustainability Consultant, Viridis Terris Inc.
Makati

Louwie Gan
Architect-Urban Planner, L.A.Gan Associates
Makati

Robert Gomez
Mechanical Engineer, Viridis Terris Inc.
Taguig City

Vivian Hazel De Guzman
Architect, GHD Pty. Ltd.
Makati City

Maria Realiza Marcelo
Architect, MRGMarcelo
Makati

Antonette Marquez
Project Manager/Director, EconoServ Solutions International Inc
Taguig City

Kristina Samantha Pobre
Sustainability Consultant
Taguig

Reymond Reteracion
Architect
Mandaluyong

Mackoy Salioa
Architect, M.F. Salioa Architectural Services
Taguig City

Desiree Jhocsan Sivam
Architect, Captured Energy Green Solution Inc.
Parañaque

Jesus Jr Tabang
Architect, GHD PTY LTD
Makati

Portugal

Tomás Vilela
Mechanical Engineer, S317 Consulting
Lisboa

Qatar

Mounir Matta
Civil / Structural Engineering Head, Qatari Diar Real Estate Investment Company
Doha

Umar Zakaria
Manager Technical, Redco CICON
Doha

Romania

Razvan Nica
Sustainability Consultant, BuildGreen
Bucharest

Elena Rastei
Sustainability Consultant, Green Building Consulting
Bucharest

Ilie Retezatu
Civil Engineer, Septagon Consult
Ploiesti

Rwanda

Dheeraj Arrabothu
Sustainability Consultant
Kigali

Saudi Arabia

Ali Hamza
Site Manager, PM GROUP
Abha

Ashraf Taha
Quantity Surveyor, Hill International
Al Riyadh

Yousef Zakaria
Sustainability Consultant
Riyadh

Serbia

Risto Terzić
Architect, Arhi.pro LLC
Belgrade

Senegal

Sehlaoui Driss
Energy/Environmental Engineer, Solener
Dakar

Slovakia

Andrea Zichova
Civil Engineer
Bratislava

South Africa

Joel Baur
Engineer, Shellhouse
Cape Town

Bronwyn Byrne
Green Building Consultant, Solid Green Consulting
Johannesburg

Zendre Compion
Sustainability Consultant, Solid Green Consulting
Pretoria

Dashiell Coville
Sustainability Consultant, Solid Green
Johannesburg

Cameron Dinnie
Sustainability Consultant, Solid Green Consulting
Johannesburg

Lelani Döckel
Sustainability Consultant, Remote Metering Solutions (Pty) Ltd
Gauteng

Heather Dodd
Architect, Savage + Dodd Architects cc
Johannesburg

Marius Erasmus
Architect, E2 Architects
Johannesburg

Pauline Fisher
Architect, Uni-Arch
Johannesburg

Sathia Govender
Architect, Saint-Gobain, Gyproc
Johannesburg

Warren Gray
Engineer, Solid Green
Johannesburg

Jesse Hamman
Sustainability Consultant, Solid Green Consulting
Johannesburg

Howard Harris
Energy/Environmental Engineer, SP Energy
Pretoria

Cheryl Hillman
Project Manager/Director, Old Mutual Alternative Investments
Cape Town

Andre Harms
Sustainability Consultant, Ecolution Consulting
Cape Town

Ruxandra Huh
Architect, dhk Architects
Cape Town

Francois M. Joubert
Engineer, Greenplan Consultants
Stellenbosch

Antonella Jung
Architect, Fineline Architectural Designs cc
Johannesburg

Sally-Anne Kasner
Executive Associate, JG Afrika (Pty) Ltd
Cape Town

Francis Kununka
Architect, Archimara Consulting
Johannesburg

Richard Lindsay
Sustainability Consultant, Consulting for Sustainable Solutions
Cape Town

Michelle Ludwig
Sustainability Consultant, Ludwig Design Consulting (Pty) Ltd
Cape Town

Wimpie Van Der Merwe
Electrical Engineer, 01MWe Engineering
Pretoria

Sesonasiphosihle Myosana
Sustainability Consultant, WSP
Johannesburg

Eloshan Naicker
Sustainability Consultant
Bryanston

Mthokozisi Nxumalo
Sustainability Consultant, Solidgreen Consulting
Johannesburg

Cornelia Oberholzer
Sustainability Consultant, Ecolution Consulting
Johannesburg

Yvonne Pelser
Developer, Inside Out Consulting
Johannesburg

Darren Plots
Senior Cad Draughtsman, Holm Jordaan GWA
Sandton

Natalie Pullen
Sustainability Consultant, PENSU Environmental
Pretoria

Vishal Ramruthan
Contractor, Agrani Construction
Johannesburg

Lindy Ras
Quantity Surveyor, Rasquo (Pty) Ltd
Pretoria

Gregory Rice
Sustainability Consultant, WSP
Johannesburg

Daniel Rimbault
Mechanical Engineer, BuildWISE
Cape Town

Annelide Sherratt
Sustainability Consultant, Solid Green Consulting
Johannesburg

Stephen Van Der Sluys
Engineer, Ecolution Consulting
Cape Town

David Talbot
Architect
Cape Town

Michelle Murray Du Toit
Director, Conscious Property Solutions
Cape Town

Albertus Tredoux
Engineer, HereToday
Cape Town

Alex Varughese
Mechanical Engineer, Solid Green Consulting
Johannesburg

Fabio Venturi
Sustainability Consultant, Terramanzi Group (Pty)Ltd
Cape Town

Rynette Viljoen
Architect, Orbic Architects
Pretoria

Linelle Visagie
Architect, DISTIL Architecture (Pty) Ltd
Pretoria

Gavin Westbrook
Green Building Professional, Solid Green Consulting
Johannesburg

Gwendolyn Zorn
Sustainability Consultant, Phatisa
Johannesburg

Josebus Van Zyl
Engineer, Greenplan Consultants
Stellenbosch

Spain

Francisco Javier Curras Paredes
Architect, Moana
Moana

Sri Lanka

Asanka Sandaruwan Ilankoon
Mechanical Engineer, EnergySolve International (Pvt) Ltd
Colombo

Yashinth Yuresh Wijerathne
Mechanical Engineer, Co-Energi (Pvt) Ltd
Colombo

Thailand

David Arell
Sustainability Consultant, Development Management Group Co., Ltd.
Phuket

Herve Bessou
Sustainability Consultant
Bangkok

Boonjong Buranawatanachoke
Energy/Environmental Engineer, Satisbuy Company Limited
Bangkok

John Covello
Sustainability Consultant, Development Management Group Co., Ltd.
Thalang

Akindele Looby
Architect, OCG Associates Lrd
Valsayn

Trinidad And Tobago

Kristal Peters
Urban Planner
Port Of Spain

Turkey

Ahmet Acar
Civil Engineer, Turkish Green Building Council (ÇEDBİK)
Istanbul

Duygu Aral
Architect
Izmir

Tuğçe Çıngay Ataş
Energy/Environmental Engineer, Stantec
Istanbul

Ayten Çakar Çelebi
Mechanical Engineer, Stantec
Istanbul

Hasan Tunay Cengiz
Architect
Istanbul

Serkan Emin
Sustainability Consultant, Altensis
Istanbul

Dilara Goker
Project Manager/Director, CEDBIK
Istanbul

Neslihan Gomec
Energy/Environmental Engineer
Istanbul

Emre Ilicali
Project Manager/Director, Altensis
Istanbul

Ebru Ünver Karaer
Sustainability Consultant, ILTAY Architecture, Int. Design, Construction, Energy Ltd Co
Istanbul

Zehra Karahasan
Architect, Yeşil Odak
Istanbul

Katya Kaya
Project Manager/Director, Turkeco
Istanbul

Elcin Aylin Korukluoglu
Project Manager/Director, EMK Construction and Energy Ltd.
Izmir

Durmuş Özgür Özdemir
Mechanical Engineer, Stantec
Istanbul

Dana Shabsigh
Architect
Istanbul

Colin Julian G. Vandenbussche
Civil Engineer, VANPA Mimarlik Muhendislik San. ve Tic. A.S.
Izmir

Taygun Yuksel
Sustainability Consultant, BOTE
Istanbul

United Arab Emirates

Samer Alhmdan
Architect
Dubai

Isuru A. Hettiarachchi
Sustainability Consultant
Dubai

Ryan Ben Sabilala
Sustainability Engineer, DEWA
Dubai

United Kingdom

Shikha Bhardwaj
Sustainability Consultant, ChapmanBDSP
London

Stuart Gray
Sustainability Consultant, Anthesis Group
Bristol

Rob Hewlett
Sustainability Consultant, Anthesis Group
London

Katie Livesey
Associate Director, ANTHESIS GROUP
London

Polly Stebbings
Sustainability Consultant, Anthesis UK Ltd
London

United States

Wilhelm Dalaison Boichuk
Architect, Inter American Development Bank
Washington D.C.

Olivia Caldwell
Sustainability Consultant, Affordable Housing Institute
Boston, MA

Holly Carr
Energy Technology Specialist, U.S. Department of Energy
Washington D.C.

Louis Krupnick
Architect, Page
Washington, D.C.

Paola Mendez
Energy/Environmental Engineer, Econoler
Washington, DC

Livia Minoja
Architect, Inter-american Development Bank
Washington D.C.

Mark Reiner
Sustainability Consultant, Non Sequitur
Arvada, CO

Iciar Hidalgo Roca
Civil Engineer
Washington

Emmanuel Stefanakis
Sustainability & Development Chief, EchoStone Opco LLC
Victor, NY

Uruguay

Rafael Perolo Ghislieri
Architect, GEA Consultores Ambientales
Montevideo

Vietnam

Trinh Tung Bach
Civil Engineer, Capital House
Hanoi

Nhan Nguyen Dai
Technical Manager, ARDOR
Ho Chi Minh

Nguyen Phu Hien
Sustainability Consultant, GreenViet
Ho Chi Minh

Nguyen Huu Hien
Sustainability Consultant, GreenViet Consultancy Company Limited
Ho Chi Minh

Pham Duy Hoang
Sustainability Consultant, ARDOR
Ho Chi Minh

Thien Thanh Huynh
Sustainability Consultant, ARCHETYPE GROUP
Ho Chi Minh

Bui Thi Khanh Linh
Sustainability Consultant, Capital House
Hanoi

Timothy Ian Middleton
Architect, VILANDCO
Hanoi

Pham Thi Kim Ngan
Energy/Environmental Engineer, Archetype Group
Ho Chi Minh

Mai Nguyen
Civil Engineer
Ho Chi Minh City

Tan Dat Nguyen
Energy/Environmental Engineer, GreenViet Consultancy Company Limited
Ho Chi Minh

Tuan Anh Phan
Sustainability Consultant
Hanoi

Quang Nguyen Thanh
Urban Planner, GreenViet
Ho Chi Minh

Ái Uyên Đỗ Thị
Sustainability Consultant, ​GreenViet Consultancy Company Limited
Binhthanh Dist, Hcmc

Duong Anh Tien
Sustainability Consultant, GreenViet
Ho Chi Minh

Quang Loc Trinh
Energy/Environmental Engineer, ARDOR Architects
Ho Chi Minh